Camera bán cầu HD-CVI Dahua HAC-HDW1200M
Mã sản phẩm: HAC-HDW1200M
Thương hiệu: Dahua
Xuất xứ: China
Bảo hành: 2 năm
Giá: Liên hệ (để nhận giá tốt nhất)
Giới thiệu chung
Thông số kỹ thuật
Camera Dome hồng ngoại, chất liệu vỏ kim loại + plastic
Cảm biến ảnh: 1/2.7″ 2 Megapixel CMOS
Độ phân giải: 2.0 Megapixel
Tỷ lệ khung hình: 25fps@1080P(1930×1088)
Độ nhạy sáng: 0.01Lux@F1.2(AGC ON), 0Lux IR on
Hỗ trợ: Day/Night (ICR), AWB, AGC, BLC, 3D DNR
Ống kính tiêu cự: 3.6mm
Cho phân giải HD trên tín hiệu đường dây Analog,  thời gian thực không trễ hình.
Tầm xa hồng ngoại 25-30m với công nghệ hồng ngoại thông minh
Tính năng hồng ngoại: Smart IR
Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500m với cáp 75-3W.
Tiêu chuẩn ngoài trời: IP67 chống thời tiết xấu, bụi bẩn
Nhiệt độ hoạt động: – 30℃~60℃
Nguồn: DC 12V
>>Link tham khảo các sản phẩm camera Dahua có liên quan
Liên hệ
Khách hàng có nhu cầu tư vấn,chọn mua sản phẩm có thể liên hệ
Hotline: 091.929.7766
Địa chỉ: 36A Tố Hữu, Thanh Xuân, Hà Nội