Mã sản phẩm: HAC-HFW1200BP
Thương hiệu: Dahua
Xuất xứ: China
Bảo hành: 2 năm
Giá: Liên hệ (để nhận giá tốt nhất)
Giới thiệu chung
Thông số kỹ thuật
Cảm biến hình ảnh: 1/2.7 inch CMOS.
Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
Ống kính cố định: 3.6mm.
Tầm quan sát hồng ngoại: 50 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh.
Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500 mét với cáp 75-3Ω.
Hỗ trợ độ phân giải HD trên đường truyền analog.
Thời gian thực không trễ hình.
Chức năng quan sát ngày và đêm (ICR).
Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB).
Chức năng tự động điều chỉnh độ lợi (AGC).
Chức năng chống ngược sáng (BLC).
Chức năng chống nhiễu số (2D-DNR).
Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
Nguồn điện: 12VDC.
Công suất tiêu thụ: 4.5W.
Chất liệu vỏ kim loại + Plastic.
Nhiệt độ hoạt động: -30°C~+60°C.
Kích thước: 241.8 x 90.2 x 83.7mm.
Trọng lượng: 0.635kg.
Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
Ống kính cố định: 3.6mm.
Thời gian thực không trễ hình.
Nguồn điện: 12VDC.
Công suất tiêu thụ: 4.5W.
Trọng lượng: 0.635kg.
Liên hệ
Khách hàng có nhu cầu tư vấn,chọn mua sản phẩm có thể liên hệ
Hotline: 091.929.7766
Địa chỉ: 36A Tố Hữu, Thanh Xuân, Hà Nội