Mã sản phẩm: HAC-HDW1200E
Thương hiệu: Dahua
Xuất xứ: China
Bảo hành: 2 năm
Giá: Liên hệ (để nhận giá tốt nhất)
Giới thiệu chung
Thông số kỹ thuật
Cảm biến: 1/2.7″ 2Megapixel CMOS
Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
Độ nhạy sáng 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on)
Ống kính: 3.6mm
Hồng ngoại: 50m
Đèn hồng ngoại thông minh
Tiêu chuẩn ngoài trời IP67
Chất liệu vỏ kim loại + Plastic
Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C,
Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500m với cáp 75-3 ôm
Nguồn cấp 12 VDC.
Kích thước 110mm×95.0mm
Trọng lượng: 300g
>>Xem thêm lắp đặt camera giám sát tại quận 1 | lắp đặt camera giám sát tại quận 2
Khách hàng có nhu cầu tư vấn,chọn mua sản phẩm có thể liên hệ
Hotline: 091.929.7766
Địa chỉ: 36A Tố Hữu, Thanh Xuân, Hà Nội